ไม่สนับสนุนเบราว์เซอร์ IE8/IE9/IE10 อีกต่อไป โปรดใช้เบราว์เซอร์รุ่นใหม่กว่าเพื่อดูไซต์ของเรา

สื่อ

สำหรับสื่อ

ฝ่ายสื่อมวลชนและชุมชนสัมพันธ์

ข้อซักถามทั่วไปของสื่อมวลชน:
510-713-6035 mediarelations@logitech.com

สื่อสารองค์กร

สหรัฐฯ และทั่วโลก
Krista Todd
510-713-5834 ktodd@logitech.com
ยุโรป
Laura Scorza, EMEA, ผู้จัดการอาวุโสฝ่ายสื่อสารองค์กร
41 21 863 5336 lscorza@logitech.com
Juliette Legrand, EMEA, PR & SM สำหรับผลิตภัณฑ์
+41 (0)21 863 5019 jlegrand@logitech.com
เอเชีย-แปซิฟิก
Cannis Wong, เอเชีย-แปซิฟิก, ผู้จัดการอาวุโสฝ่ายประชาสัมพันธ์
852 2821 5900 cannis_wong@logitech.com

สหรัฐฯ/แคนาดา

LifeSize
Maria Galler
201-699-6027 mgaller@lifesize.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - Ultimate Ears
Beth Swierk
415-348-2734 beth.swierk@ultimateears.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - คีย์บอร์ดเล่นเกมและคีย์บอร์ดคอมพิวเตอร์ เว็บแคม และชุดหูฟัง
Wendy Spander
510-713-5393 wspander@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - เมาส์คอมพิวเตอร์
Ann Finnie
510-713-5854 afinnie@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - Connected Home และลำโพงคอมพิวเตอร์
Amanda Sanyal
510-713-5051 asanyal@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - โมบายล์
Jessica Monney
510-713-5830 jmonney@logitech.com
วิดีโอสำหรับการทำงานร่วมกัน
Ann Finnie
510-713-5854 afinnie@logitech.com

ละตินอเมริกา

อาร์เจนตินา
Nicolás Paglione
54 11 5199 6025 npaglione@muchnik.co
บราซิล
Catarina Cicarelli
+ 55 11 99355-3346 logitech@smartpr.com.br
เม็กซิโก
Damaris Zimbron Santillan
52 55 6392 1100 damaris@anothercompany.com.mx

เอเชีย-แปซิฟิก

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เอเชีย-แปซิฟิก

Cannis Wong
+852 2821 5900 cannis_wong@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
อินเดีย

Mohit Sharma
msharma@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
ไต้หวัน

Allen Hsieh
+886 2 6606 6716 ahsieh1@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
ฮ่องกง

Carol Suen
+852 2821 5926 csuen@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เกาหลี

Jung-Won Choi
+822 761 1207 jungwon_choi@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ - ฟิลิปปินส์ สิงคโปร์ เวียดนาม มาเลเซีย ไทย อินโดนีเซีย

Jeanette Wu
+65 6887 6419 jjwu1@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
จีน

Lily Li
86 21 22302760 lli10@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
ออสเตรเลีย

Estelle Baldry
+61 2 9764 8330 ebaldry@logitech.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
นิวซีแลนด์

Joanna Graham
+6421 665 216 jgraham@logitech.com

Japan Logicool

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ญี่ปุ่น
Logicool, ญี่ปุ่น

Taira Takahashi
+81 3-6894-3200 logicool-press@ssu.co.jp

ยุโรป

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ออสเตรีย

Doris Steiner
+43 (1) 717 86-132 logitech@ketchum-publico.at
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เบลเยียม

Karolien Cloots
+32 2 474 17 40 karolienc@lvtpr.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
โครเอเชีย

Dalibor Jakus
+385 1 3095 248 dalibor@nulaosam.hr
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สาธารณรัฐเช็ก

Ivan Sobička
+420 272 016 813 ivan.sobicka@dataconsult.cz
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เดนมาร์ก

Karin Norgaard
+45 33 14 00 00 karin@thinkpr.dk
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ฟินแลนด์

Jiri Koivuniemi
+358-40-8378097 jiri@visionist.fi
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ฝรั่งเศส

Jean Christophe Malard
+33(0)1 46 34 60 60 logitech@wellcom.fr
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เยอรมนี

Saskia Stolper
49 (0) 69 25 66 93-0 logitechall@hotwirepr.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
กรีซ

Sophia Belouka
+306937014444 sophia@nestmedia.gr
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ฮังการี

Szátmari Péter
+36 1 880 3077 szatmari.peter@cafepr.hu
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ไอร์แลนด์

Diarmaid Walsh
353 1 498 0300 diarmaid.walsh@murrayconsult.ie
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
อิตาลี

Jessica Morante
0039 (0)2 700251 logitech@imageware.it
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เนเธอร์แลนด์

Julien Harbers
+31(0)317 410483 logitech@whizpr.nl
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
นอร์เวย์

Bjørn-Arild Alnæs
0047 474 65 222 bjorn-arild@consilio.no
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
โปแลนด์

Maciej Piotrowski
0048 730 840 300 maciej.piotrowski@digitalopengroup.pl
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
โรมาเนีย

Tudor Daescu
+40 723529765 tudor@prpeople.ro
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
รัสเซีย

Elena Chuvilina
+7 495 783 73 03 logitech@rose.ru
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เซอร์เบีย

Jelena Đorđević Knežević
+385 1 3095 248 jelena@nulaosam.eu
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สเปน

Zuriñe Martín
+34 934 521 600 zurine.martin@equiposingular.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สวีเดน

Christian Daflos
+46 733 229 889 christian@awb.se
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สวิตเซอร์แลนด์

Yael Ellenbroek
0041 43 499 16 22 logitech@prfact.ch
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ตุรกี

Ezgi Genç
+90 212 233 22 38 logitech@ab-pr.com
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ยูเครน

Yuliya Geydyunas
0038 044 496 28 12 yuliya.geydyunas@180prpa.com.ua
PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สหราชอาณาจักร

Christina Cooper
+44 (0)20 7792 7465 logitech@feverpr.com

แอฟริกา

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
แอฟริกาใต้

Candice Appel
27 (0) 11 470 5900 candice@cravingnovity.co.za

ดาวน์โหลดสื่อ (Press Materials)

 

Corporate Logos & Images Product Information & Images

More About Logitech

 

Industry Awards