แนะนำ
เรากำลังดำเนินการเปลี่ยนแปลง ครั้งใหญ่
โลโก้ใหม่เป็นเพียงจุดเริ่มต้น

สื่อ

สำหรับสื่อ

ฝ่ายสื่อมวลชนและชุมชนสัมพันธ์

ข้อซักถามทั่วไปของสื่อมวลชน:

510-713-6035 mediarelations@logitech.com

สื่อสารองค์กร

สหรัฐฯ และทั่วโลก

Krista Todd
510-713-5834 ktodd@logitech.com

ยุโรป

Laura Scorza, EMEA, ผู้จัดการอาวุโสฝ่ายสื่อสารองค์กร
41 21 863 5336 lscorza@logitech.com

Juliette Legrand, EMEA, Product PR & SM
+41 (0)21 863 5019 jlegrand@logitech.com

เอเชีย-แปซิฟิก

Cannis Wong, เอเชีย-แปซิฟิก, ผู้จัดการอาวุโสฝ่ายประชาสัมพันธ์
852 2821 5900 cannis_wong@logitech.com

สหรัฐฯ/แคนาดา

LifeSize

Megan Lueders
512-623-4151 pr@lifesize.com

Logitech สำหรับธุรกิจ

Ann Finnie
510-713-5854 afinnie@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - Ultimate Ears

Andrea McDonald
415-249-6768 andrea.mcdonald@finnpartners.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - คีย์บอร์ดเล่นเกมและคีย์บอร์ดคอมพิวเตอร์ เว็บแคม และชุดหูฟัง

Wendy Spander
510-713-5203 wspander@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - เมาส์คอมพิวเตอร์

Ann Finnie
510-713-5854 afinnie@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - ดิจิตอลโฮมและลำโพงคอมพิวเตอร์

Amanda Sanyal
510-713-5051 asanyal@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - โมบายล์

Jessica Monney
510-713-5830 jmonney@logitech.com

ละตินอเมริกา

อาร์เจนตินา

Nicolás Paglione
54 11 5199 6025 npaglione@muchnik.co

บราซิล

Mariana Laun
55 11 96324 4616 mariana@smartpr.com.br

เม็กซิโก

Damaris Zimbron Santillan
52 55 6392 1100 damaris@anothercompany.com.mx

เอเชีย-แปซิฟิก

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เอเชีย-แปซิฟิก

Cannis Wong
+852 2821 5900 cannis_wong@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
อินเดีย

Mohit Sharma
msharma@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
ไต้หวัน

Allen Hsieh
+886 2 6606 6716 ahsieh1@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
ฮ่องกง

Carol Suen
+852 2821 5926 csuen@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เกาหลี

Jung-Won Choi
+822 761 1207 jungwon_choi@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ - ฟิลิปปินส์ สิงคโปร์ เวียดนาม มาเลเซีย ไทย อินโดนีเซีย

Jeanette Wu
+65 6887 6419 jjwu1@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
จีน

Lily Li
86 21 22302760 lli10@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
ออสเตรเลีย

Estelle Baldry
+61 2 9764 8330 ebaldry@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
นิวซีแลนด์

Joanna Graham
+6421 665 216 jgraham@logitech.com

Japan Logicool

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ญี่ปุ่น
Logicool, ญี่ปุ่น

Naoya Umeda
+81 3-6385-7127 numeda@logitech.com

ยุโรป

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ออสเตรีย

Doris Steiner
+43 (1) 717 86-132 doris.steiner@ketchum-publico.at

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เบลารุส

Darya Denisevich
00 375 (29) 319-30-72, 375 (29) 751-74-58, 310-60-65 dd@labs.by

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เบลเยียม

Karolien Cloots
+32 2 474 17 40 karolienc@lvtpr.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
โครเอเชีย

Dalibor Jakus
+385 1 3095 248 dalibor@nulaosam.hr

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สาธารณรัฐเช็ก

Ivan Sobička
+420 272 016 813 ivan.sobicka@dataconsult.cz

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เดนมาร์ก

Karin Norgaard
+45 33 14 00 00 karin@thinkpr.dk

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ฟินแลนด์

Jiri Koivuniemi
+358-40-8378097 jiri@visionist.fi

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ฝรั่งเศส

Jean Christophe Malard
+33(0)1 46 34 60 60 logitech@wellcom.fr

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เยอรมนี

Elisabeth Marcard
0049 (0)69 25 66 93 65 logitechall@hotwirepr.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
กรีซ

Sophia Belouka
+306937014444 sophia@nestmedia.gr

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ฮังการี

Szátmari Péter
+36 1 880 3077 szatmari.peter@cafepr.hu

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ไอร์แลนด์

Avril Collins
+353 1 498 0300 avril.collins@murrayconsult.ie

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
อิตาลี

Jessica Morante
0039 (0)2 700251 logitech@imageware.it

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เนเธอร์แลนด์

Julien Harbers
+31(0)317 410483 logitech@whizpr.nl

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
นอร์เวย์

Bjørn-Arild Alnæs
0047 474 65 222 bjorn-arild@consilio.no

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
โปแลนด์

Maciej Piotrowski
0048 730 840 300 maciej.piotrowski@digitalopengroup.pl

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
โรมาเนีย

Tudor Daescu
+40 723529765 tudor@prpeople.ro

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
รัสเซีย

Evegenia Shuvaeva
+7 495 258 20 45 shuvaeva@polylog.ru

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เซอร์เบีย

Jelena Đorđević Knežević
+385 1 3095 248 jelena@nulaosam.eu

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สเปน

Valença Figuera
+34 934 521 600 valenca.figuera@equiposingular.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สวีเดน

Christian Daflos
+46 733 229 889 christian@awb.se

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สวิตเซอร์แลนด์

Yael Ellenbroek
0041 43 499 16 22 logitech@prfact.ch

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ตุรกี

Asime Özgörüs Tansöker
+90 212 2750145 asime@strateji.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ยูเครน

Inna Polshina
+38 044 496 28 10 inna.polshina@180prpa.com.ua

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สหราชอาณาจักร

Natalie Godsell
+44 (0)20 75921200 logitech@brands2life.com

แอฟริกา

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
แอฟริกาใต้

Candice Appel
27 (0) 11 470 5900  candice@cravingnovity.co.za