สื่อ

สำหรับสื่อ

ฝ่ายสื่อมวลชนและชุมชนสัมพันธ์</h4>



ข้อซักถามทั่วไปของสื่อมวลชน:

510-713-6035
mediarelations@logitech.com

ฝ่ายสื่อสารองค์กร



สหรัฐฯ และทั่วโลก

Krista Todd
510-713-5834
ktodd@logitech.com

ยุโรป

Laura Scorza, EMEA, ผู้จัดการอาวุโสฝ่ายสื่อสารองค์กร
+41 21 863 5336
lscorza@logitech.com

เอเชีย-แปซิฟิก

Cannis Wong, เอเชีย-แปซิฟิก, ผู้จัดการอาวุโสฝ่ายประชาสัมพันธ์
852 2821 5900
cannis_wong@logitech.com

สหรัฐฯ/แคนาดา



LifeSize

Megan Lueders
512-623-4151
pr@lifesize.com

Logitech สำหรับธุรกิจ

Ann Finnie
510-713-5854
afinnie@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - ดนตรี

Amanda Sanyal
510-713-5051
asanyal@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - เกมและอุปกรณ์ต่อพ่วงพีซี

Ann Finnie
510-713-5854
afinnie@logitech.com

Andrea McDonald
415-249-6768
andrea.mcdonald@finnpartners.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ - แท็บเล็ต, ดิจิตอลโฮม และระบบวิดีโอวงจรปิดดิจิตอล

Jessica Monney
510-713-5830
jmonney@logitech.com

ละตินอเมริกา



อาร์เจนตินา

Julieta Biagioni
(+5411) 5199-6029
jbiagioni@muchnik.com

บราซิล

Evandro Dias
(+55) 2898 7492
evandro.dias@xcomunicacao.com.br

เม็กซิโก

Cecilia Boimorto
(+52 55) 4160 3361
cboimorto@logitech.com

เอเชีย-แปซิฟิก



PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เอเชีย-แปซิฟิก

Cannis Wong
852 2821 5900
cannis_wong@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
อินเดีย

Mohit Sharma
msharma@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
ไต้หวัน

Allen Hsieh
886 2 6606 6716
ahsieh1@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
ฮ่องกง

Cannis Wong
+852 2821 5900
cannis_wong@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เกาหลี

Jung-Won Choi
+822 761 1207
jungwon_choi@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ - ฟิลิปปินส์ สิงคโปร์ เวียดนาม

Jeanette Wu
+65 6887 6419
jjwu1@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ - อินโดนีเซีย มาเลเซีย ไทย

Sarena Chou
sarena_chou@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
จีน

Sonia Jiang
+86(0)21-22302620
sonia_jiang@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
ออสเตรเลีย

Estelle Baldry
61 2 9764 8330
ebaldry@logitech.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, เอเชีย-แปซิฟิก
นิวซีแลนด์

Joanna Graham
64 2166 5216
jgraham@logitech.com

Japan Logicool



PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ญี่ปุ่น
Logicool, ญี่ปุ่น

Naoya Umeda
+81 3-6385-7127
numeda@logitech.com

ยุโรป



PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ออสเตรีย

Doris Steiner
+43 1 717 86132
doris.steiner@ketchum-publico.at

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เบลารุส

Darya Denisevich
+375 (17) 291-46-94, +375 (29) 751-74-58, 310-60-65
dd@labs.by

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เบลเยียม

Karolien Cloots
+32 2 474 17 40
karolienc@lvtpr.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
โครเอเชีย

Dalibor Jakus
+385 1 3095 248
dalibor@nulaosam.hr

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สาธารณรัฐเช็ก

Ivan Sobička
+420 272 016 813
ivan.sobicka@dataconsult.cz

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เดนมาร์ก

Karin Norgaard
+45 33 14 00 00
karin@thinkpr.dk

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ฟินแลนด์

Jiri Koivuniemi
+358-40-8378097
jiri@visionist.fi

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ฝรั่งเศส

Victoria Bareille
+33 (1) 55 21 01 41
victoriab@reflexion-publique.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เยอรมนี

Saskia Stolper
+49 69256693
logitechall@hotwirepr.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
กรีซ

Sophia Belouka
+306937014444
sophia@nestmedia.gr

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ฮังการี

Szátmari Péter
36 1 880 3077
szatmari.peter@cafepr.hu

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ไอร์แลนด์

Diarmaid Walsh
diarmaid.walsh@murrayconsult.ie

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
อิตาลี

Stefano Bogani
+39 (0)2 700251
logitech@imageware.it

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เนเธอร์แลนด์

Julien Harbers
+31(0)317 410483
logitech@whizpr.nl

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
นอร์เวย์

Gunnar Bækkevold
+47 91 77 67 17
gunnar@consilio.no

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
โปแลนด์

Jakub Zajdel
+48 667 558 058
jakub.zajdel@digitalopengroup.pl

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
โรมาเนีย

Tudor Daescu
+40 723529765
tudor@prpeople.ro

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
รัสเซีย

Evgenia Generalova
+7 495 258 20 45
eg@polylog.ru

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
เซอร์เบีย

Jelena Đorđević Knežević
+385 1 3095 248
jelena@nulaosam.eu

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สเปน

Valença Figuera
+34 934 521 600
valenca.figuera@equiposingular.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สวีเดน

Christian Daflos
+46 733 229 889
christian@awb.se

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สวิตเซอร์แลนด์

Monika Bailer Giuliani
+41 44 380 35 36
presse@vademecom.com
พอร์ทัลสำหรับสื่อมวลชน GSA: www.logitech-partner.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ตุรกี

Asime Özgörüs Tansöker
+90 212 2750145
asime@strateji.com

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
ยูเครน

Inna Polshina
+38 044 496 28 10
inna.polshina@180prpa.com.ua

PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
สหราชอาณาจักร

Brands2Life
+44 (0)20 75921200
logitech@brands2life.com

แอฟริกา



PR สำหรับผลิตภัณฑ์ของ Logitech, ยุโรป
แอฟริกาใต้

Candice Appel
27 (0) 11 470 5900 
candice@cravingnovity.co.za

ดาวน์โหลดสื่อ (Press Materials)

 

More About Logitech