IE8/IE9/IE10 không còn là trình duyệt được hỗ trợ. Vui lòng sử dụng một trình duyệt mới hơn để xem trang web của chúng tôi.

Báo chí

Dành cho báo chí

Media & Community Relations

General Press Inquiries
mediarelations@logitech.com

Corporate Communications

United States and International
Nicole Kenyon
510-988-8553 nkenyon@logitech.com
Europe, Middle East, Africa
Ben Starkie
+41 79 292 3499 bstarkie1@logitech.com
Asia Pacific
Ben Starkie
+41 79 292 3499 bstarkie1@logitech.com
Consumer Communications EMEA - Asia Pacific
Juliette Legrand
jlegrand@logitech.com
Product PR - Video Collaboration & Webcams
Christina Gregor
+1-510-713-5476 cgregor@logitech.com
Product PR - Ultimate Ears
Audrey Tang
+510-713-5271 atang3@logitech.com
Product PR - Jaybird
Eric Wynn
801-803-5705 eric@jaybirdsport.com
Product PR - Computer Speakers
Wendy Spander
510-713-5393 wspander@logitech.com
Product PR - Smart Home
Christina Gregor
+1-510-713-5476 cgregor@logitech.com
Product PR - Gaming
Derek Perez
dperez1@logitech.com
Product PR - Mice, Keyboards & Tablet Accessories
Wendy Spander
510-713-5393 wspander@logitech.com
Gaming Sponsorship
Sponsorship Requests
GTeam@logitech.com

Latin America

Argentina
Nicolás Paglione
+541156706500 npaglione@urbancom.co
Brazil
Annete Morhy
+55 11 98777 3377 annete@priorizacomunicacao.com
Colombia
Margarita Hoyos
+57 1 7433200 margarita.hoyos@mediosmilenium.com
Mexico
Michael García Carbajal
+44 55 34882108 michael.garcia@another.co

Asia Pacific

India
Subhranshu Kumar
+91 44 4243-2285 skumar15@logitech.com
Taiwan
Sally Lan
+886 28978 9525 slan@logitech.com
Hong Kong
Logitech
Chantal Cheung
+852 2624 3626 hkevent@logitech.com
Music
Virginia Cheng
+852 2624 3639 vcheng1@logitech.com
Korea
C&P</b>
Roa Moon

jmoon1@logitech.com
Gaming
Byung Hun Kim
bkim@logitech.com
Music/Streaming
Kate Lee
klee3@logitech.com
VC
Byungyun Roh
broh@logitech.com
South East Asia - Singapore, Malaysia, Thailand, Indonesia, Philippines, Vietnam
Jeanette Wu
+65 3163 2519 jjwu1@logitech.com
China
Youyou Lu
+86 21 2230 2621 ylu7@logitech.com
Australia
Estelle Fry
+61 448087470 efry@logitech.com
New Zealand
Estelle Fry
+61 448087470 ecorria@logitech.com

Japan

Japan Logicool
Shiho Amasaki
+81 80 9827 1929 samasaki@logitech.com

Europe

Austria
Faktor 3 AG

Jaybird
Simon Konrad
+49 40 67 94 46 - 6336 jaybird@faktor3.de
Logitech
Lisa Wülbern
+49 40 67 94 46 - 6132 logitech@faktor3.de
Logitech G
Stefan Prodan
+49 40 67 94 46 - 103 logitech_g@faktor3.de
Ultimate Ears
Simon Konrad
+49 40 67 94 46 - 6336 ultimate_ears@faktor3.de
Belgium
Vertigo 6
Raoul van Wijk
+3185 888 77 50 logitech@vertigo6.nl
Croatia
Milutin Bojic
+381 63241715 mbojic@logitech.com
Czech Republic
Taktiq
Leona Dankova
+420 605 228 810 leona.dankova@taktiq.com
Denmark
Think PR
Karin Norgaard
+45 33 14 00 00 karin@thinkpr.dk
Finland
Visionist
Jiri Koivuniemi
+358-40-8378097 jiri@visionist.fi
France
Wellcom
Jean Christophe Malard
+33(0)1 46 34 60 60 logitech@wellcom.fr
Germany
Faktor 3 AG

Jaybird
Simon Konrad
+49 40 67 94 46 - 6336 jaybird@faktor3.de
Logitech
Lisa Wülbern
+49 40 67 94 46 - 6132 logitech@faktor3.de
Logitech G
Stefan Prodan
+49 40 67 94 46 - 103 logitech_g@faktor3.de
Ultimate Ears
Simon Konrad
+49 40 67 94 46 - 6336 ultimate_ears@faktor3.de
Hungary
Jiri Pacovsky
+420 725 808 052 jpacovsky@logitech.com
Israel
Point
Sharon Elbaz
+972 52 50 55 959 sharon@point-team.co.il
Italy
Gaming
LabCom
Roberto Titta Farinella
+39 345 4470707 rtittafarinella@labcompr.com
Others
Connexia
Francesca Ferradini
+39 345 694 0437 francesca.ferradini@connexia.com
Marta Casella
+39 345 694 0437 marta.casella@connexia.com
Luxembourg
Vertigo 6
Raoul van Wijk
+3185 888 77 50 logitech@vertigo6.nl
Netherlands
Vertigo 6
Raoul van Wijk
+3185 888 77 50 logitech@vertigo6.nl
Norway
Kim Reksten Grønneberg
+47 982 999 09 kim.reksten.gronneberg@jcpnordic.com
Poland
Mindspot Communication & Media
Juliusz Kornaszewski
+48 530 751 139 juliusz.kornaszewski@mindspot.pl
Portugal
17.com
Beatriz Almeida
+351 934 441 582 beatriz.almeida@17com.pt
Romania
Larisa Popescu
+40 722 156 207 lpopescu@logitech.com
Russia
Rose PR
Anastasia Salnikova
+7 495 783 73 03 logitech@rose.ru
Serbia
Milutin Bojic
+381 63241715 mbojic@logitech.com
Slovenia
Milutin Bojic
+381 63241715 mbojic@logitech.com
Spain
Logitech, Logitech G and Ultimate Ears
Equipo Singular
Adrian Castro
+34 671 329 703 adrian.castro@equiposingular.com
Sweden
Wenderfalck
Sofi Viebke
+46 735122188 Sofi.viebke@wenderfalck.com
Switzerland
PR Fact
Yael Ellenbroek
0041 43 499 16 22 logitech@prfact.ch
Turkey
AB - PR
Alper Ozkan
+90 212 233 22 38 logitech@ab-pr.com
United Kingdom
Fever PR

Ultimate Ears
+44 (0) 20 3747 3030 ultimateears@feverpr.com
Jaybird
+44 (0) 20 3747 3030 jaybird@feverpr.com
Wildfire PR
Logitech
+44 (0) 208 408 8000 logicp@wildfirepr.com
Logitech G
+44 (0) 208 408 8000 logigaming@wildfirepr.com

Africa

South Africa
Tribeca
Nicola Honey
+27 10 005 1048 nicolah@tribecapr.co.za

Middle East

United Arab Emirates
Taqarabu Hybrid Communications (THC)
Abdulkarim Samaan
00971 4 425 7967 logitech@taqarabu.com

Tải về Tài liệu thông cáo báo chí

 

Logo & hình ảnh công ty Thông tin & hình ảnh sản phẩm

Thông tin thêm về Logitech

 

Giải thưởng ngành